Manifesto ya CUF 2015

Mwaka 2010 tulifanya maamuzi sahihi ya kuanzisha Serikali ya Umoja wa Kitaifa baada ya kuchoshwa na migogoro ya kisiasa iliyodumu visiwani mwetu kwa zaidi ya miaka 50 sasa. Kinachohitajika sasa ni kuipatia Serikali hiyo ya Umoja wa Kitaifa uongozi unaojiamini na unaojituma ili kuwaletea Wazanzibari maendeleo waliyoyatarajia. CUF tumejiandaa kuwapa Wazanzibari uongozi huo.

Screen Shot 2015-09-27 at 15.00.02

Kusoma manifesto ya CUF kwa uchaguzi wa mwaka 2015, bonyeza hapa.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s